FOMU YA UWAKILISHI
MKUTANO MKUU WA 18 WA WANAHISA

Mimi __ _ waSLP_____ ,
nikiwa Mwanahisa wa TCCIA INVESTMENT PLC, namtewa_ _
waS.L.P. kama Mwakilishi wangu kwa ajili ya kupiga

kura kwa niaba yangu kwenye Mkutano Mkuu wa Kawaida wa Kampuni ambao utafanyika siku

ya Jumamosi, tarehe 05 Agosti 2023.

Nimeweka/tumeweka alama "X" kuonesha ninavyotaka/tunavyotaka kura yangu/yetu ipigwe
kwenye maazimio yafuatayo:

MAAZIMIO NDIYO | HAPANA | SIJAAMUA

Kupokea Taarifa ya Wakurugenzi na Mahesabu
yaliyokaguliwa kwa Mwaka wa Fedha ulioishia tarehe
31 Desemba, 2022.

Malipo ya Gawio kwa Mwaka 2022.

Kuteua wakaguzi wa nje wa Hesabu.

Kuidhinisha ada ya Wakurugenzi.

Kubadili jina la kampuni

Kupokea, Kujadili na Kuridhia kutoa Hisa Stahiki

Imesaniwa leo Tarehe 2023.

Saini ya Mwanahisa

Simu Na.
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